Jump to content

SONY MCX-500 bị lỗi

Recommended Posts

Tôi đang sử dụng bàn ghép hình SONY MCX-500 và nó bị lỗi, khi máy quay phim quay vào vùng tối thì sẽ bị nhiễu hạt tròn xanh, đỏ, các bạn có lỗi như tôi không, tôi cần các bạn tư vấn about this error. trân trọng cảm ơn các bạn. Chúc một ngày tốt lành đến với các bạn.

Mình đang dùng máy trộn video SONY MCX-500 thì bị lỗi, khi quay vào vùng tối sẽ bị nhiễu hình tròn xanh và đỏ, có bạn nào bị lỗi giống mình không, mong các bạn tư vấn về lỗi này. . Xin chân thành cảm ơn. Chúc tất cả các bạn một ngày tốt lành.

Welcome, dear visitor! As registered member you'd see an image here…

Simply register for free here – We are always happy to welcome new members!

Edited by Do Duc Luan

Mình đang dùng máy trộn video SONY MCX-500 thì bị lỗi, khi quay vào vùng tối sẽ bị nhiễu hình tròn xanh và đỏ, có bạn nào bị lỗi giống mình không, mong các bạn tư vấn về lỗi này. . Xin chân thành cảm ơn. Chúc tất cả các bạn một ngày tốt lành.

2 hours ago, Do Duc Luan said:

I'm using a SONY MCX-500 video mixer, it has an error, when shooting in the dark area, there will be blue and red circle noise, does anyone have the same error as me, please advise on this error. . Sincerely thank. Wish you all a good day.

(Google translation, next time do it yourself, please)